Cái kho của thế giới mạng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trắc nghiệm cách yêu qua việc gọi điện thoại

Go down

Trắc nghiệm cách yêu qua việc gọi điện thoại Empty Trắc nghiệm cách yêu qua việc gọi điện thoại

Bài gửi by Admin Mon Apr 04, 2011 9:35 am

Tán tỉnh, tình yêu, xinhxinh, baophunu, phu nu, lam dep, thoi trang, tinh yeu, diện thoại
Khi yêu, bạn sẽ yêu cuồng nhiệt, mơ mộng, hay chỉ đơn thuần là những xúc cảm dạt dào khó nói lên lời?
Hãy thử làm trắc nghiệm nhỏ sau để khám phá bạn thế nào khi yêu, độ nhạy cảm trong tình yêu của bạn là bao nhiêu?

Thói quen khi nói chuyện điện thoại của bạn thế nào?

A. Một tay cầm điện thoại để nói chuyện, tay khác sờ, mân mê một vật gì đó.

B. Vừa nói chuyện điện thoại vừa chạy đi làm việc khác

C. Không làm bất cứ việc gì, chỉ chuyên tâm vào nghe/gọi điện thoại

D. Dùng tay che miệng lại để giảm bớt âm thanh tránh người bên cạnh phát hiện ra
Ảnh minh họa. Nguồn: Corbis

Độ nhạy cảm trong tình yêu của bạn sẽ bị “tố” ngay sau đây:Trắc nghiệm cách yêu qua việc gọi điện thoại 1301851522-dien2
Bạn không làm bất cứ việc gì, chỉ chuyên tâm vào nghe/gọi điện thoại (Ảnh minh họa)

Bạn chọn đáp án A - Độ nhạy cảm trong tình yêu là 65%

Bạn thuộc tuýp người hay mộng mơ “giữa ban ngày”, đặc biệt trong tình yêu, bạn luôn ước mong một tình yêu thật tuyệt đẹp và đậm sâu. Đồng thời bạn mong muốn thực hiện được ước muốn của mình trong đời sống hiện thực.

Những người như bạn có thể từ chổi thẳng thừng một tình yêu buồn tẻ, chán ngắt. Bởi bạn luôn đòi hỏi tình yêu của mình phải thật lãng mạn, dù sau này có “mỗi người một ngả” thì ít nhất cũng phải để lại những kỉ niệm, ký ức đẹp đầy mộng mơ.

Bạn sẽ là người yêu, người bạn đời lý tưởng cho bất kỳ ai dành tình cảm chân thành cho bạn, nhưng với một điều kiện, bạn nên bước thật chậm trong tình yêu, đừng đưa ra những “yêu sách” quá với khả năng thực hiện đối với đối phương.

Bạn chọn đáp án B - Độ nhạy cảm trong tình yêu là 75%

Nếu là nữ, bạn đôi khi rất “đành hanh” trong chuyện tình cảm, thỉnh thoảng lại nổi giận vô cớ rồi “giận cá chém thớt” lây sang đối phương. Những người xung quanh sẽ cho rằng bạn quá khó tính và do đó, không muốn lại gần để chuyện trò. Tuy nhiên, bạn rất nghiêm túc trong tình yêu, luôn mong muốn tình yêu sẽ đến đích cuối là hôn nhân và không thể chấp nhận được bất cứ sự dối trá nào.

Nếu là nam, bạn sẽ là lựa chọn hàng đầu của nhiều bạn gái, bởi độ nhạy cảm của chính mình. Bởi nhạy cảm nên bạn dễ dàng phát hiện và cảm thông cho đối phương, hiểu đối phương cần gì và làm thế nào để đối phương vui vẻ, ngoan ngoãn nghe lời bạn.
Trắc nghiệm cách yêu qua việc gọi điện thoại 1301851522-dien1
Bạn thẳng tính, làm bất cứ việc gì cũng theo cá tính riêng (Ảnh minh họa)

Bạn chọn đáp án C - Độ nhạy cảm trong tình yêu là 40%

Bạn thẳng tính, làm bất cứ việc gì cũng theo cá tính riêng, thậm chí đôi khi làm mất lòng người khác, làm mà không hề nghĩ đến kết quả ra sao. Bạn không thích đối phương ẻo lả, động tý lại lấy nước mắt làm “vũ khí”.

Bạn thích hành động theo những gì trái tim mình mách bảo một cách tự nhiên và có niềm tin vững chắc vào đối phương bất kể có những lời bàn tán không hay. Bởi lẽ đó, một khi bị phản bội, bạn sẽ vô cùng thất vọng, thậm chí tuyệt vọng bởi niềm tin vững chắc của mình đã dành không đúng đối tượng.

Bạn chọn đáp án D - Độ nhạy cảm trong tình yêu là 50%

Đối mặt với chuyện tình cảm, đặc biệt là tình yêu bạn có vẻ thiếu tự tin, rụt rè. Hơn thế, đôi tai của bạn khá “mềm” nên dễ nghe và tin bất cứ điều gì từ phía người bạn thích. Bạn rất chung thủy với tình yêu của mình, chung thủy tới mức rộng lượng, dù tương lai đối phương có làm điều gì có lỗi với bạn, bạn vẫn sẵn sàng tha thứ và cho anh/cô ta cơ hội sửa chữa.

Theo Tiề
n phong
Admin
Admin
Admin

Danh tiếng : 0

https://chobe.forum-viet.com

- Similar topics