Cái kho của thế giới mạng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bi Quyet Tu Duy Cua Nguoi Giau Co

Go down

Bi Quyet Tu Duy Cua Nguoi Giau Co Empty Bi Quyet Tu Duy Cua Nguoi Giau Co

Bài gửi by Admin Sun Apr 03, 2011 6:53 pm

Với nội dung hướng dẫn cách tư duy đồng thời thách thức những mặt còn hạn chế của bản thân, cùng những suy nghĩ, thói quen, hành động không tích cực liên quan đến tiền bạc, mục tiêu của cuốn sách này là giúp nâng cao nhận thức. Nhận thức sẽ định hướng suy nghĩ và hành động, giúp bạn hoạt động dựa trên sự lựa chọn đúng đắn của mình trong thời điểm hiện tại, chứ không phải trên những suy nghĩ đã định trong quá khứ.

Sự chuyển biến này không chỉ làm thay đổi con người bạn, mà là cả thế giới. Nếu bạn muốn thấy thế giới chúng ta thay đổi theo hướng mong muốn thì bạn hãy khởi đầu đi. Nếu bạn muốn thế giới trở thành một nơi tốt đẹp hơn thì hãy bắt đầu làm cho chính mình trở nên tốt đẹp hơn. Tôi tin rằng bạn sẽ phát triển bản thân đến hết khả năng của mình để tạo nên sự sung túc và thành công trong cuộc đời. Làm được như thế , bạn sẽ có thể giúp đỡ những người khác và đóng góp cho cả thế giới theo một cách tích cực.

Hãy chia sẻ thông điệp của cuốn sách này đến càng nhiều người càng tốt . Hãy kể cho những người mà bạn quen biết, người thân trong gia đình và các cộng sự về những ý tưởng của cuốn sách, hoặc gửi tặng bạn bè như một món quà giúp họ thay đổi cuộc sống. Không những được giới thiệu những khái niệm tài chính có sức tác động lớn, mà họ còn học được cách quan sát suy nghĩ của mình và nhờ đó nâng cao nhận thức về thế giới.

Ước mơ của tác giả là từ một cuốn sách, chúng ta có thể làm thế giới thay đổi theo hướng tốt đẹp hơn. Chúng ta hãy cùng nhau chung tay biến ước mơ này thành hiện thực.

First News trân trọng giới thiệu đến bạn đọc quyển sách Bí quyết tư duy của những người giàu có, được chuyển ngữ từ bản sách tựa đề Secrets of the Millionaire Mind của tác giả Harv Eker. Hy vọng quyển sách sẽ mang đến cho các bạn những bí quyết tư duy của những người giàu có, giúp chúng ta biết cách tư duy và làm giàu bằng chính năng lực của bản thân.
…………………

Dạng file: MP3

Dạng nén: RAR

Dung lượng: 62 .5 MB

Tác giả: T. Harv Eker

Ngôn ngữ: Tiếng Việt

Code:
http://www.mediafire.com/?kzwt2nd32oy
Admin
Admin
Admin

Danh tiếng : 0