Cái kho của thế giới mạng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

sinh nhật buồn..

Go down

sinh nhật buồn.. Empty sinh nhật buồn..

Bài gửi by Admin Sat May 07, 2011 5:23 pm

sinh nhật buồn.. 12034421237052350
Sáng mới thức dậy mở mắt ra là biết ngày hUm nay hok đc vui ... Lòng buồn, định ở nhà ngủ cả ngày khỏi đi đâu hết á. Vậy mà ham hố, bùn , bùn , trưa có y' định sẵn đi lấy quà sinh nhật em tặng rồi rủ ku Gô đi Paskson cho khuyâ. Ăn cum rồi đi, nhận đc quà rùi, hơi thất vọng 1 tí, không như mình tưởng tượng ( tại vì em quảng cáo ghê quá mà ), buồn nữa là vì hình như quà đó em mua ở ngoài đường, chất liệu hok đc tốt cho lắm. Nhưng mà hok sao, vậy là tốt rồi, mình còn không nghĩ sẽ nhận đc quà cơ, vì ngay cả mình cũng hok nhớ sinh nhật của mình mà... hơ hơ thiệt tình, mình vô tâm với cả chính mình quá. Nghĩ cũng tội, em đã hok có tiền mà bày vẽ tặng quà mình làm j`. Mình đâu cần mấy thứ đó.. hì, nói thì nói vậy, hok có... chắc mình cô đơn lắm. Ngay cả chính lúc này, kết thúc 1 ngày gọi là sinh nhật, sao mình thấy cuộc đời trống trải, vô vị quá. Khi nãy mẹ gọi vào mừng sinh nhật mình, nếu thằng Thiện hok nhắc thì mẹ cũng quên luôn òi. Sao mà nhớ đc, mẹ còn nhiều thứ để lo mà. hUm nay, lại gây lộn với em, 1 chiện mình muốn làm cho ra nhẽ. Từ khi em làm điều đó với mình ... cho tời bây giờ, mình vẫn chưa thể quên đc điều đó. Bây giờ lại như vầy, chắc là mình phải cô đơn thôi, vậy thì buồn lắm hỉ... Lúc nãy mình đã thoáng qua suy nghĩ đó mà, thà cô đơn, còn hơn đau khổ. Chán cái cuộc đời, y3u làm chi cho mệt. Nhức đầu.
Cũng hok trách em đc, khi nãy nhìn 2 cái vi tính, 2 ng cùng chat với em, bên mình thì chẳng biết nói j`... toàn những điều vô vị. Còn màn hình bên kia, ng ta nói ngọt ngào thế kia mà, lời yêu thương, nịnh nọt, đẹp trai nữa chứ, trách sao em không đổ đc cơ chứ. hJ`, con ng mình xưa nay đã vậy. Không thay đổi đc, tính mình khô khan, toàn nghĩ ngợi lo toan những chiện không đâu, nào là kinh tế, nào là chính trị... đó đâu phải là chủ đề con gái thích.Nhưng nghĩ kĩ rồi, dù sao đó cũng là mình, là con người thật sự. Mình không thể dối mình mà sống như người khác, để làm em cười đc. Mình cảm thấy những điều đó nhố nhăng mà không thật lòng quá. Nghĩ cũng kì, con gái dễ bị những lời mật ngọt làm lung lay thế. Mình ... chịu thua. Nếu em cảm thấy mình khô khan, vô vị mà ra đi, mình cũng không trách...Em mà có ra đi tìm ng khác, lòng mình cũng thanh thản đc nhiều, vì có ng khác làm cho em vui, làm em cảm thấy hạnh phúc, còn ở với mình, em chỉ bực tức rồi cãi vã... chẳng đc j`. Khi đó mình cô đơn àh... có khi cô đơn cũng hay. Khỏi phải khổ...
hUm nay sinh nhật, buồn đủ chiện thế đấy. Nãy về ăn uống tắm rửa xong, đang buồn muốn đi uống trà sữa 1 mình. Đi hưởng thụ 1 ngày sinh nhật cho riêng mình. Mà 23h30 òi, chẳng còn tiệm nào mở nữa, chán, định gọi cu Liêm dẫn đi bar... nhưng nghĩ lại ... rồi thôi. Về nhà viết blog rùi ngủ, mai sẽ là 1 ngày dài, chở ku Gô lên Tây Ninh thăm ông già nó, tới chỗ gần biên giới, nghe nói có trộm cướp hay giết ng gì đó, hok biết có gặp hok. Nhưng thui, đã hứa đi rùi, thất hứa hok đc. Ý quên, nãy chạy về xe lủgg lốp típ nữa chứ... chán... xui đủ chiện. Thui đi ngủ, ngủ, ngủ cho khỏi si nghĩ tùm lum
Admin
Admin
Admin

Danh tiếng : 0

https://chobe.forum-viet.com

- Similar topics