Cái kho của thế giới mạng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Võ lâm truyền kì có lắm chuyện kì kì!!!

Go down

Võ lâm truyền kì có lắm chuyện kì kì!!! Empty Võ lâm truyền kì có lắm chuyện kì kì!!!

Bài gửi by Admin Tue Apr 12, 2011 10:39 am

Vào thử nghiệm rồi, tưởng 1 số phái dc fix lại nhưng chẳng có gì ngoài ý đồ cho anh em hau háu lên mà nạp tiền dùng trang bị mới! Có những bất cập đến nay chưa làm dc giờ ko thay đổi, VN G nên xem xét lại ko lẽ đã đủ tấm món rồi chăng???

Ai cũng trâu mà TN mất bùa PH( thử hỏi trừ 10 điểm PH ) đáng là bao với cái triệt tiêu ST khủng như bây giờ. TN có đánh mạnh dc đâu mà bảo dame to quá nên giảm bùa. TVB vốn là thân tội đồ, ăn đòn chán rình rình làm phát x2 ( nếu là CHùy ) hay lướt chéo của đao, và liên hoàn kích của thương, nhưng để ra đòn dc thì phải chịu đòn, mà cái 12x của TV bây giờ vô dụng( ko cộng kháng âm ) lại thêm cái quan trọng nhất mà tinh túy ngày xưa đặc cách TV chút lợi là xác xuất ko ăn bùa giảm kháng, thì 5 độc giờ tịt, nó có đánh mạnh do bùa nữa đâu, vậy là 2 phái mất 12x khó hiểu. CB mạnh mẽ trong tấn công nhưng ko mạnh trong phòng thủ, đã bị phái nào có hiệu ứng ST và BS gây giật là CB bị gây khó dễ ngay,vậy là phải chịu đòn rồi, khó sống chứ ko phải dễ để đối kháng lại đâu, vậy có cái xác xuất ít ỏi để đối phương phải kiêng dè là ngọn nến trên đầu giảm sự chịu kháng hỏa, thì vô dụng với trang bị mới,thế là 3 phái. CL đã lấy dc choáng, nên chút bùa của CL bị mất ko đáng kể,có may chăng là Tốc DD thì giờ tốc dương hết, vứt! 5 độc ko còn gì để nói.

Có thể nói danh sách những phái thiệt với cái manh vốn có của mình:

Hỏa : Buồn chút là cả TN và CB

Thủy : NM mất sức mạnh tiềm ẩn của Thanh âm và PDCS

Mộc : 5 độc giờ đánh bằng LT dù đao hay chưởng, bùa vứt hết, may ra dc cái TGTD

Kim : TVB Mất choáng DHT ( ko gây choáng có ập vào nó vẫn giật ra kịp tốt ), chiêu 12x vô dụng( Ko lẽ cái còn dùng được là bùa của 5 độc à )

Thổ : Có lẽ đây là hệ mà ít ảnh hưởng nhất của cuộc phẫu thuật mổ tay lại đi mổ Tim này.Nhưng CL mất đáng kể ( Bù lại lấy dc choáng )

* Những môn phái chẳng ảnh hưởng tới nồi cơm hay manh áo

Thủy : TY ta chẳng mất gì, tàng hình vẫn ổn mà thêm PH ( như TN )

Kim : Thiếu lâm, tiếng là mất dịch cân kinh nhưng còn sưóng hơn bác hàng xóm TVB rất nhiều. mang tiếng mất phản đòn, chẳng qua trừ bên LHT đi ( tránh đồng đội dc lợi quá nhiều từ TL ) thì vẫn bù lại cho bản thân dc 20% phản đòn qua DCK. Lại thêm máu trâu, kháng khỏe, chẳng sợ kị hệ hay khắc hệ, LT đame to lên rõ rành rành! Ông này thực ra sướng nhất trong các phái ở phiên bản mới, nên giờ TL to mồm dễ hơn ngày xưa rất nhiều . Phản bùa vẫn quá hữu dụng của 12x.

Thổ : VD nhà ta chẳng ai làm sao, lại thêm chí mạng, 12x thêm vào ối thằng chết như rạ nếu lên dame ( Nhân Kiếm - Thiên địa )

CL Đã lấy lại sức mạnh của choáng kết hợp STVL dồn dame của lốc, bùa giảm 1 tý mà chẳng đáng bao nhiêu.

Mộc : Ngày xưa thấy 5 độc ta chạy, nó rủ ta là ta có việc ko tiện PK, giờ thì thấy nó ta như mèo thấy mỡ. Khi xưa săn bos thì độc ơi buf bùa cho tớ, giờ thì lượn ngay cho nước nó trong, chậm chân có thích " sốc độc" không ! Dame STVL DM đã ngon, nay lại càng thêm mượt mà, vì ta có độc sốc rồi. Ngày xưa tớ chỉ ngại máu ít thì giờ tớ chẳng tăng nhiều cũng 5-6k rôi. Ngại mấy bác kị hệ thì giờ họ nhiễm chất độc VN G rồi nên nhìn bằng nửa con mắt! 12x của tớ chẳng ảnh hưởng gì hết, vì phiên bản nào tớ vẫn là lướt, dame to, sốc độc, bẫy thì ngon hơn nữa!

* Kết luận lại là giờ V N G thích cho anh em chơi " Võ Lâm Miễn Phí " mất tiền mua cái tức. Thời đại này mà chơi games như chơi trò phân phối thời bao cấp, muốn gì cũng dc duyệt thì sống, mà ko là chết. V N G làm ơn cho hỏi muốn bỏ phái nào, cho anh em chơi phái nào để còn biết mà sắm đồ, bỏ tiền nạp game " Võ lâm miễn phí " cho đáng sức người sức của chút, chứ để anh em xót xa cho cái thế giới Quần Hùng Võ Lâm này quá!
Admin
Admin
Admin

Danh tiếng : 0

https://chobe.forum-viet.com

- Similar topics