Cái kho của thế giới mạng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạm biệt nhé, anh yêu!

Go down

Tạm biệt nhé, anh yêu! Empty Tạm biệt nhé, anh yêu!

Bài gửi by Admin Sun May 08, 2011 12:14 pm

Vẫy tay chào nhau đi anh!
Thời gian qua, cám ơn anh đã ở bên em, luôn lắng nghe những điều em nói. Dù điều đó đúng hay sai, tốt hay xấu, vui hay buồn, anh vẫn luôn im lặng lắng nghe, cho em những lời khuyên và an ủi em mỗi lúc có ai nói điều gì làm em tổn thương.
Anh à, anh thật tốt với em.

Ngày mai, khi em bước đi trên con đường đó, sẽ không còn hình bóng anh trở lại, nhưng em sẽ mỉm cười anh ạ, vì em biết con đường ấy... anh đã đi qua.
Tạm biệt nhau, nghĩa là sau này thôi không nói những lời yêu thương, thôi không hỏi han nhau về những điều thường nhật.
Những ngày qua, kể từ lúc em nhận ra anh không hề yêu em, em buồn anh ạ.
Tạm biệt nhé, anh yêu! 10153981244864485

Dù vô tình hay cố ý, anh đã gieo vào lòng em những niềm tin về hạnh phúc, đã làm em thêm tin tưởng vào thế giới thực tại, tin tưởng vào một bờ vai mạnh mẽ và vững chãi.
Em sẽ không bao giờ tha thứ cho anh vì những gì anh đã gây ra cho em. Smile Nhưng không có nghĩa, là em căm ghét hận thù trù dập anh.
Bởi vì yêu là phải để người mình yêu hạnh phúc.
Từ nay, em sẽ không viết những lời lẽ làm anh dằn vặt, nỗi đau ấy em sẽ chịu 1 mình.
Bởi vì em yêu anh, yêu nụ cười ngây thơ và gương mặt dễ thương như một đứa trẻ.
Chị sinh ra là để giành cho anh, hai người sẽ bên nhau thật hạnh phúc.
Còn em, mãi mãi sẽ là thiên thần bảo vệ cho anh. Smile
Ngày còn lại, em sẽ tập quên và sống không có anh bên cạnh.
Bước đầu sẽ rất khó khăn, nhưng em đã có bạn bè và người thân nâng đỡ, em sẽ không gục ngã đâu, ít ra là trước mặt anh.
Anh đi rồi, một mình em quay quắt với những kỉ niệm nhạt nhòa ngắn ngủi.
Tạm biệt nhé, anh yêu! 18
Những bức thư nhỏ bé em viết cho anh...
Anh à, hãy nắm chặt lấy bàn tay chị anh nhé, vì sẽ chẳng còn ai trên thế giới này yêu anh bằng chị, kể cả em.
Hai chúng ta đã sai khi bắt đầu lời nói yêu thương.
Hôm nay, khi mọi chuyện kết thúc, em đau, anh cũng không khá hơn.
Phải luôn hạnh phúc anh nhé, Smile ở một nơi nào đó, em sẽ chắp hai bàn tay trước những vì sao và cầu chúc cho anh và chị bên nhau mãi mãi.
Vậy nhé, 23.4, chỉ còn hơn 48 tiếng đồng hồ nữa thôi, em và anh sẽ là hai người xa lạ và sẽ rẽ sang một hướng khác.
Chào anh, tình yêu bé nhỏ ! Smile
Admin
Admin
Admin

Danh tiếng : 0

https://chobe.forum-viet.com

- Similar topics